| วิธีการสอบเทียบ | การปรับปรุงความเย็นด้วยการฉีดน้ําและระบายความเย็น |
|---|---|
| บริการหลังการขาย | การติดตั้งในต่างประเทศการสนับสนุนทางเทคนิคฟรี |
| รหัส HS | 8477209000 |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
|---|---|
| วัสดุท่อ | HDPE |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
|---|---|
| วัสดุท่อ | HDPE |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามสถานการณ์จริง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 2 เดือน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Huashida |
| เครื่องอัดรีด | HSD-120x38 |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำหล่อเย็น | 10 ลบ.ม./ชม |
| ความสามารถในการผลิต | 1,000 ม. / ชม |
| วัสดุเพลา | 40cr |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามสถานการณ์จริง |
| บริการหลังการขาย | การติดตั้งในต่างประเทศสนับสนุนด้านเทคนิคฟรี |
|---|---|
| วิธีการตัด | การตัดพลาเนอทรี |
| ประเภทการส่งกำลัง | เข้มงวด |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| พลังงาน | 380V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วิธีการทำความร้อน | การทําความร้อนด้วยไฟฟ้า |
| วัสดุฉนวน | โฟมโพลียูรีเทน |
| ความยาวท่อ | 6 เมตร |
| บริการหลังการขาย | บริการทางเทคนิคฟรี ฝึกคนงาน |
|---|---|
| วิธีการตัด | การตัดดาวเคราะห์ที่ปราศจากฝุ่น |
| ประเภทการส่งกำลัง | เข้มงวด |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| กำหนดเอง | กำหนดเอง |
| ความสามารถในการผลิต | 1,000 ม. / ชม |
|---|---|
| ความยาวท่อ | 6ม.-12ม |
| ความหนาของฉนวน | 20mm-100mm |
| พลังงาน | 380V/50เฮิร์ต |
| รุ่น | PIP-1000 |
| วัสดุท่อ | HDPE/เหล็ก |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำหล่อเย็น | 10 ลบ.ม./ชม |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 50mm-200mm |
| พลังงานทั้งหมด | 200KW |
| รุ่น | เอบีซี-123 |