| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| รุ่น NO. | hj-30b |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | ความถี่ต่ำ |
| รูปแบบ | แบบพกพา |
| วัสดุ | ลวดเชื่อม HDPE |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| รูปแบบ | มือถือ |
|---|---|
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| รหัส Hs | 846880000 |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| Application | Pipeline Joint Steel Pipe Accessory |
|---|---|
| Character | Anti-Corrosion |
| Color | Black |
| Performance | Good Waterproof and Protection |
| Adhesive Coating Thickness | 0.1-0.5mm |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์เสริมท่อเหล็กข้อต่อท่อ |
|---|---|
| อักขระ | การต่อต้านการกัดกร่อน |
| สี | สีดำ |
| ความหนาของการเคลือบกาว | 0.1-0.5 มม. |
| ความกว้างสูงสุด | 1,000มม |
| ชั้นบอร์ด | หลายชั้น |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001:2008 |
| ความหนาของเทป | 0.2-1 มม. |
| ความหนาของการเคลือบกาว | 0.1-0.5 มม. |
| กว้างของไม้ | 1.75mm-4.0mm |
|---|---|
| รุ่นเครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| เครื่องแปลงความถี่ | เอบีบี |
| กำลังการผลิต | 20กก./ชม |
| รหัส HS | 8477209000 |
| ความจุ | 1,000-2,000 เมตรต่อวัน |
|---|---|
| ระยะการลด | 159มม |
| ชั้นเคลือบ | 3 ชั้น (FBE, กาว, PE) |
| วัสดุ | เหล็ก |
| ความเร็วในการผลิต | 3-12m/นาที |