| รูปแบบ | แบบพกพา |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องอัดรีดด้วยมือ |
| รหัส Hs | 8468800000 |
| รายละเอียดการบรรจุ | 570*500*160 มม. |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| รายละเอียด | 570*500*160 มม. |
|---|---|
| แพ็คเกจการขนส่ง | กล่องโลหะผสม |
| น้ําหนัก | 4.8Kg |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องโลหะผสม |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| ประเภทแท่งเชื่อมสแตนเลส | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| การใช้งาน | ได้รับอาหารมือถือช่างเชื่อม |
| ประเภทแกนเชื่อมประเภท | พลาสติก |
| กว้าง | 4.0มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| โครงสร้างช่องสกรู | สกรูลึก |
| พลังงานไฟฟ้า | 380V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| วัสดุที่ใช้ | ผง FBE, สารยึดเกาะ, โพลีเอทิลีน |
| ความสามารถในการผลิต | 1,000-2000m2/8ชม |
| รูปแบบสินค้า | 3LPE-PP-1 |
| ความยาวทั้งหมด | 80 ม |
| ชั้นเคลือบ | 3 ชั้น |
|---|---|
| วิธีการเชื่อม | การเชื่อมอาร์คใต้น้ำ |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| ช่วงการผลิต | 170มม |
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน | สูง |
| ชั้นบอร์ด | จานเดียว |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความจุ | 160-200กก./ชม |
| ความหนาของการเคลือบกาว | 0.1-0.5 มม. |
| เทปฐานสูงสุด ความกว้าง | 1,000 มม. |
| Anticorrosion | Internal &External |
|---|---|
| Coating Layers | 3 layers |
| Total Length | 80m |
| Connection Type | Welding |
| Pipe Surface Preparation | Shot Blasting |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | DN50-DN1600มม |
|---|---|
| ช่วงความหนาของการเคลือบ | 1.5mm-4.5mm |
| ความยาวทั้งหมด | 80 ม |
| การใช้งาน | ท่อส่งน้ำมันและก๊าซ |
| ความเร็วในการผลิต | 2-12ม./นาที |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| พื้นผิว | เหล็ก |
| โครงสร้างการเคลือบ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| ข้อมูลจำเพาะ | 50-4200 มม. |
| เงื่อนไข | ใหม่ |