| การใช้งาน | การขนส่งของเหลวอุตสาหกรรม |
|---|---|
| รายละเอียด | 1200.00CM * 1,000.00 ซม. * 1,000.00 ซม. |
| น้ําหนักรวมของแพคเกจ | 1,000.000กก |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| ระยะท่อ | 960-1680มม. |
|---|---|
| สีท่อแจ็คเก็ต | สีดำหรือสีเหลือง |
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| วิธีการสอบเทียบ | การปรับปรุงความเย็นด้วยการฉีดน้ําและระบายความเย็น |
| แอปพลิเคชัน | ผลิตท่อหุ้มฉนวนสำเร็จรูป |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| วัสดุ | พีอี/พียูอาร์ |
| วัสดุโฟม | ยูรีเทน |
| ช่วงของการสมัคร | ไปป์ไลน์การผลิต |
| ระบบควบคุม | PLC |
| วัสดุ | อีพีดีเอ็ม/NBR/พีวีซี |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| พิมพ์ | ท่อ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| รหัส HS | 84119000 |
| ความจุ (กก./ชม.) | 600kg/h |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001:2008 |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| วัสดุท่อ | พีอี, เอชดีพีอี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของ สายยาง บังคับ | 110-560 |
| เครื่องดันท่อ | บูรณาการและปรับได้ |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | ISO9001:2008 |
| วิธีการสอบเทียบ | การสอบเทียบสุญญากาศ |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
| กว้างของไม้ | 1.75mm-4.0mm |
|---|---|
| รุ่นเครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| เครื่องแปลงความถี่ | เอบีบี |
| กำลังการผลิต | 20กก./ชม |
| รหัส HS | 8477209000 |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจสตาร์ด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ประเภทเกียร์ | ยืดหยุ่นได้ |
|---|---|
| สายการผลิตอัตโนมัติ | การประกอบ |
| ระบบคอมพิวเตอร์ | อัตโนมัติเต็ม |
| รายละเอียด | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1. ISO9001 |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| Warranty | 1 Year |
|---|---|
| Sheet extrusion lines sizes | 65mm, 90mm, or 120mm extruder |
| Compurization | Computeriazed |
| Materials | HIPS, PP, and PET |
| Shaft winder | Two |