| พลังงานไฟฟ้า | 380V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| วัสดุที่ใช้ | ผง FBE, สารยึดเกาะ, โพลีเอทิลีน |
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน | สูง |
| ชั้นเคลือบ | 3 ชั้น (FBE+กาว+โพลีเอทิลีน) |
| กว้างของท่อ | Φ219-Φ1420มม |
| ความจุ | 1,000-2,000 เมตรต่อวัน |
|---|---|
| ระยะการลด | 159มม |
| ชั้นเคลือบ | 3 ชั้น (FBE, กาว, PE) |
| วัสดุ | เหล็ก |
| ความเร็วในการผลิต | 3-12m/นาที |
| ชั้นเคลือบ | 3 ชั้น (FBE+กาว+โพลีเอทิลีน) |
|---|---|
| วิธีการทําความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| วัสดุกาว | อีพอกซีเรซิน |
| ความสามารถในการผลิต | 1,000-1,500 เมตรต่อชั่วโมง |
| การใช้งาน | อุปกรณ์ฉีดพ่นฮาร์ดแวร์ |
|---|---|
| กว้างของท่อ | 200-1420มม. |
| ความสามารถในการอัดรีด | 350กก./ชม |
| ประเภทวิธีการ | อัตโนมัติ |
| แหล่งพลังงาน | ประมาณ 1650 กิโลวัตต์ |
| สภาพพฤติการณ์ | ภายใน |
|---|---|
| ช่วงความยาวท่อ | 6ม.-12ม |
| การใช้งาน | การทำท่อเคลือบ 3lpe |
| ชั้นเคลือบ | 3 ชั้น (FBE+กาว+โพลีเอทิลีน) |
| รายละเอียดการบรรจุ | การบรรจุตามเครื่อง |
| รุ่น NO. | hj-30b |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | ความถี่ต่ำ |
| รูปแบบ | แบบพกพา |
| วัสดุ | ลวดเชื่อม HDPE |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| กว้างของไม้ | 1.75mm-4.0mm |
|---|---|
| รุ่นเครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| เครื่องแปลงความถี่ | เอบีบี |
| กำลังการผลิต | 20กก./ชม |
| รหัส HS | 8477209000 |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามคำสั่ง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 50 หน่วย/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รูปแบบ | แบบพกพา |
|---|---|
| พลาสติกแปรรูป | พีพี/พีอี/พีวีซี |
| แพ็คเกจการขนส่ง | กล่องโลหะผสม |
| พลัง | ไฟฟ้า |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องโลหะผสม |
| รูปแบบ | แบบพกพา |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องอัดรีดด้วยมือ |
| รหัส Hs | 8468800000 |
| รายละเอียดการบรรจุ | 570*500*160 มม. |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |