| แรงเฉือน | ≥110 นิวตัน/ซม |
|---|---|
| แรงดึง | 30 เมกะปาสคาล |
| ไฮไลท์ | กรอบต่อต่อท่อประปา |
| รายละเอียดการบรรจุ | 6000 ชิ้น / วัน |
| เวลาการส่งมอบ | 10 วันทําการ |
| ประเภทสินค้า | แผ่น PVC /PE /PP /ABS /PP /PS |
|---|---|
| ชั้นบอร์ด | แผ่นเดี่ยวและหลายชั้น |
| ความหนาของผลิตภัณฑ์ | 0.1-30 มม. |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ความกว้างของสินค้า | สูงสุด 3000 มม. |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| วิธีการให้ความร้อน | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ |
| โครงสร้างการเคลือบ | เอฟบีอี, 2lpe, 3lpe |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO, RoHS, REACH |
| กว้าง | 2500 มม |
|---|---|
| ความแข็งแรงในการดึง | 10 เมกะปาสคาล |
| อุณหภูมิการทํางาน | -55°C ถึง 125°C |
| รูปแบบส่วนข้าม | วงกลม |
| ความหนาของกาว | 0.8-2.0มม |
| ความหนาแขน | 0.5-3มม |
|---|---|
| การใช้ | Anticorrosion และซ่อมแซม |
| ประเภทสินค้า | พีอีบอร์ด |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| ประเภทแท่งเชื่อมสแตนเลส | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| การใช้งาน | ได้รับอาหารมือถือช่างเชื่อม |
| ประเภทแกนเชื่อมประเภท | พลาสติก |
| กว้าง | 4.0มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| Heat Resistance | Normal Temperature |
|---|---|
| Structure | PE Backing+Adhesive |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| Transport Package | Standard Package |
| วัสดุพื้นฐาน | PE |
| อักขระ | การออกแบบที่กะทัดรัดน้ำหนักเบา |
|---|---|
| ตัวอย่างหมายเลข | hj-30b |
| โวลเตชั่น | 220V-230V |
| พลัง | ไฟฟ้า |
| รับประกัน | รับประกันหนึ่งปี |
| พลัง | ไฟฟ้า |
|---|---|
| อักขระ | การออกแบบที่กะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| วัสดุ | ก้านเชื่อม HDPE/PP |
| โวลเตชั่น | 220V-230V |
| ควบคุม | คู่มือ |
| พลังงานติดตั้ง | 630กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | สายการผลิตท่อประปาล่วงหน้า |
| การบูรณาการ | R&D, การผลิต, การขาย, บริการ, การซื้อขาย |
| คู่ค้าวิจัย | มหาวิทยาลัย Tsinghua มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีเคมีกรุงปักกิ่งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีใต้จีน |
| พื้นที่โฟกัส | สายการผลิตท่อพลาสติกและข้อต่อของท่อพลาสติกท่อ 2pe 3pe |