| รุ่น NO. | hj-30b |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | ความถี่ต่ำ |
| สไตล์ | แบบพกพา |
| วัสดุ | ลวดเชื่อม HDPE |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| รุ่น NO. | hj-30b |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | ความถี่ต่ำ |
| สไตล์ | แบบพกพา |
| วัสดุ | ลวดเชื่อม HDPE |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| การใช้ | Anticorrosion และซ่อมแซม |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | พีอีบอร์ด |
| ความกว้างแขน | 1000 มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| การใช้งาน | การอัดขึ้นรูปแผ่น / กระดาน |
|---|---|
| ความหนาของแผ่น | 0.2-2มม |
| การรับรองผลิตภัณฑ์ | ISO9001 |
| สีสินค้า | ปรับแต่ง |
| วัสดุสินค้า | พีอี พีพี |
| ความยาวของผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่ง |
|---|---|
| วิธีการเย็น | อากาศเย็น/น้ำ |
| ความจุ | 100kg/h - 1000kg/h |
| วัสดุ | พีอี/พีพี |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
| HS Code | 3921909090 |
|---|---|
| Production Capacity | 5 tons/Day |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แมนเดรลและกล่อง |
| Specification | Diameter from 2.5mm-4.0mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| HS Code | 3921909090 |
|---|---|
| Transport Package | Mandrel and Carton |
| รายละเอียด | เส้นผ่านศูนย์กลางจาก 2.5 มม. -4.0 มม. |
| Rod Dia. | 3.5-4mm |
| สี | สีขาวดำและมีวัตถุประสงค์ |
| ความจุ | 160-200กก./ชม |
|---|---|
| วัตถุดิบ | โพลีเอทิลีน (PE) |
| การทำงาน | เทปป้องกันการกัดกร่อน |
| สายผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำเทปป้องกันการกัดกร่อนแบบเย็น |
| ความหนาของเทป | 0.2-1 มม. |
| ที่ตั้ง | ภายใน |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 0-30 ℃ |
| น้ำเย็น | ≤15℃,0.15-0.2MPa,0.5m³/นาที |
| พื้นที่การประชุมเชิงปฏิบัติการ | ยาว 120 เมตร กว้างไม่ต่ำกว่า 24 เมตร |
| ข้อมูลจำเพาะของระบบส่งกำลัง | ยาว 3 ม. กว้าง 0.85 ม |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การระเบิด | >2.5A |
| แพคเกจการขนส่ง | ฟิล์มพลาสติกและพาเลทไม้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |