| HS Code | 3921909090 |
|---|---|
| Production Capacity | 5 tons/Day |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แมนเดรลและกล่อง |
| Specification | Diameter from 2.5mm-4.0mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| HS Code | 3921909090 |
|---|---|
| Transport Package | Mandrel and Carton |
| รายละเอียด | เส้นผ่านศูนย์กลางจาก 2.5 มม. -4.0 มม. |
| Rod Dia. | 3.5-4mm |
| สี | สีขาวดำและมีวัตถุประสงค์ |
| ความจุ | 160-200กก./ชม |
|---|---|
| วัตถุดิบ | โพลีเอทิลีน (PE) |
| การทำงาน | เทปป้องกันการกัดกร่อน |
| สายผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำเทปป้องกันการกัดกร่อนแบบเย็น |
| ความหนาของเทป | 0.2-1 มม. |
| ที่ตั้ง | ภายใน |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 0-30 ℃ |
| น้ำเย็น | ≤15℃,0.15-0.2MPa,0.5m³/นาที |
| พื้นที่การประชุมเชิงปฏิบัติการ | ยาว 120 เมตร กว้างไม่ต่ำกว่า 24 เมตร |
| ข้อมูลจำเพาะของระบบส่งกำลัง | ยาว 3 ม. กว้าง 0.85 ม |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การระเบิด | >2.5A |
| แพคเกจการขนส่ง | ฟิล์มพลาสติกและพาเลทไม้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| Structure | PE Backing+Adhesive |
|---|---|
| Base Material | PE |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| Application | Pipeline Field Joint Protection |
| Heat Resistance | Normal Temperature |
| Heat Resistance | Normal Temperature |
|---|---|
| วัสดุพื้นฐาน | PE |
| Application | Pipeline Field Joint Protection |
| Trademark | Huashida |
| Transport Package | Standard Package |
| Structure | PE Backing+Adhesive |
|---|---|
| Application | Pipeline Field Joint Protection |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| Heat Resistance | Normal Temperature |
| Size | Customized |
| ประเภทแกนเชื่อมประเภท | พลาสติก |
|---|---|
| รายละเอียด | 10-20 กิโลกรัม /ม้วน |
| ก้านขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง | 3.5 มม. 4 มม. |
| สี | ตามคำสั่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| Production Capacity | 5tons/Day |
|---|---|
| Heat Resistance | Normal Temperature |
| Trademark | Huashida |
| การใช้งาน | การป้องกันร่วมกันของ Pipeline Field |
| Structure | PE Backing+Adhesive |