| โครงสร้างการเคลือบ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
|---|---|
| วิธีการให้ความร้อน | เครื่องทำความร้อนเหนี่ยวนำ |
| เกรดการรักษาพื้นผิว | ≥SA2.5 |
| การใช้งาน | การทำลายและการต่อต้าน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐานสำหรับการส่งออก |
| ชั้นเคลือบ | ทาสีภายใน ภายนอก 3lpe |
|---|---|
| วิธีการใช้ปืนฉีด | ปืนพ่นสีไฟฟ้าสถิตแรงดันสูง |
| การใช้งาน | ท่อส่งน้ำมัน ก๊าซธรรมชาติ และน้ำประปา |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พื้นผิว | เหล็ก |
|---|---|
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 325 มม.-1220 มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิล์มพลาสติกและพาเลทไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| สีสินค้า | สีดำ |
|---|---|
| ขอบเขตการผลิต | สายผลิตภัณฑ์ |
| ช่วงท่อ | 110-550มม. |
| ช่วงความยาวท่อ | 6m - 12m |
| รายละเอียดการบรรจุ | การบรรจุตามเครื่อง |
| วัสดุกล่อง | ตัวเครื่องหลักเป็นสแตนเลส |
|---|---|
| ขอบเขตการผลิต | สายผลิตภัณฑ์ |
| ระบบฟีดเดอร์ | เครื่องป้อนสูญญากาศ |
| วัสดุแท้ | PE |
| ความยาวสายการผลิต | 30-50ม |
| Product Name | HDPE Plastic Hollow Wall Spiral Pipe Extrusion Line |
|---|---|
| Trade Mark | HSD |
| High Brunt Intensity | Yes |
| Automation | Automatic |
| Speed | 6-12m/H,4-12m/H,2-5m/H,0.5-3m/H |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| พิมพ์ | สายการผลิตเคลือบ |
| สะอาดระดับ | > = sa2.5 |
| วิธีการให้ความร้อน | ระบบทำความร้อนความถี่ขนาดกลาง |
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิล์มไม้/พลาสติก |
| พิมพ์ | สายการผลิตเคลือบ |
|---|---|
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
| วิธีการพ่นปืน | ปืนสเปรย์ไฟฟ้าสแตตติกแรงสูง |
| วิธีการให้ความร้อน | ระบบทำความร้อนความถี่ขนาดกลาง |
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิล์มไม้/พลาสติก |
| ความจุที่ติดตั้ง | ประมาณ 530kw |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 3 เฟส, 380V 50Hz |
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุส่งออก |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| วัสดุ | ผงอีพ๊อกซี่ |
| รูปแบบสินค้า | สายการผลิตการเคลือบ 3LPE-PP |
| พลังงานไฟฟ้า | 380V/50เฮิร์ต |
| ช่วงความยาวท่อ | 6-12 เมตร |