| ขอบเขตการผลิต | สายผลิตภัณฑ์ |
|---|---|
| ความยาวท่อ | 6-12ม |
| พลังงานทั้งหมด | 180kW |
| กระบวนการอัดขึ้นรูป | การอัดขึ้นรูปหลายชั้น |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามสถานการณ์จริง |
| การใช้งาน | การผลิตท่อ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็ก |
| วัสดุฉนวน | โฟมโพลียูรีเทน |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| สูงสุด ความกดดันจากการทำงาน | 2.5 เมกะปาสคาล |
| การใช้งาน | การผลิตท่อ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็ก |
| วัสดุฉนวน | โฟมโพลียูรีเทน |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| สูงสุด ความกดดันจากการทำงาน | 2.5 เมกะปาสคาล |
| การเคลือบ | การเคลือบผง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO, RoHS |
| ความเร็วเอาต์พุต | 1-6m/min |
| อุณหภูมิ | 0-30 |
| พลังงานไฟฟ้า | ไม่มีพื้นที่อันตราย |
| การเคลือบ | การเคลือบผง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO, RoHS |
| ความเร็วเอาต์พุต | 1-6m/min |
| อุณหภูมิ | 0-30 |
| พลังงานไฟฟ้า | ไม่มีพื้นที่อันตราย |
| การใช้งาน | การผลิตท่อ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็ก |
| วัสดุฉนวน | โฟมโพลียูรีเทน |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| สูงสุด ความกดดันจากการทำงาน | 2.5 เมกะปาสคาล |
| Packaging Details | wodden box |
|---|---|
| Delivery Time | 2 month |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| Supply Ability | 20 sets/years |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ประเภท | สายการผลิตเคลือบ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องผลิตท่อเหล็กแบบเปลือกเปลือกพอลิอุเรธาน |
| ข้อดี | ความหนาแน่นของโพลียูรีเทนที่สม่ำเสมอและควบคุมได้ไม่มีพื้นที่ว่างพื้นผิวขรุขระสำหรับความแข็งแรงของแรง |
| การใช้งาน | การต่อต้านการกัดกร่อนท่อฉนวนกันความร้อนในสนามทำความร้อนการระบายความร้อนและการขนส่งน้ำมันดิบ |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความสามารถ | 3-4UNIT/H |
|---|---|
| ความหนาของฟอง | 30-100 มม. |
| ระดับการทำความสะอาด | Sa2.5 |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| พิมพ์ | สายการผลิตเคลือบ |
|---|---|
| ชั้นเคลือบ | Fbe ภายในและภายนอก 3lpe |
| วิธีการพ่นปืน | ปืนสเปรย์ไฟฟ้าสแตตติกแรงสูง |
| การใช้งาน | ท่อส่งน้ำมัน ก๊าซธรรมชาติ และน้ำประปา |
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิล์มไม้/พลาสติก |