| พิมพ์ | สายการผลิตเคลือบ |
|---|---|
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
| พื้นผิว | เหล็ก |
| การทำงาน | การระเบิดของท่อเหล็ก |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน |
| ความสะอาด | ความสะอาดสูง |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ป้องกันสนิม / การกัดกร่อน |
| ยิงระเบิด | ภายนอก, ผนังท่อด้านใน |
| ระดับการทำความสะอาด | sa2.5 |
| การทำงาน | การระเบิดของท่อเหล็ก |
| เกรดการรักษาพื้นผิว | ≥SA2.5 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 110-2200มม |
| ความจุ | 160-200กก./ชม |
| วัสดุท่อ | เอชดีพีอี |
| กำลังทั้งหมด | 200KW |
| ประเภทการเคลือบ | โพลีเอทิลีน 3 ชั้น (3LPE) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของวัสดุ | ท่อเหล็ก |
| การระเบิด | >2.5A |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | การเชื่อม |
| ต้นทาง | จีน |
| หลักการ | ประเภทอากาศแรงดันสูง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ท่อระบายน้ำร้อนน้ำ /น้ำมัน /สารเคมี |
| โครงสร้างท่อ | ท่อเหล็ก-โพลียูรีเทนโฟม-ปลอก HDPE |
| ท่อเหล็กแคริเออร์-โพลียูรีเทนโฟม-ปลอก HDPE | 30-100 มม. |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| การใช้งาน | ท่อส่งก๊าซ / น้ำ |
| ความสามารถในการอัดรีด | 1,000 (กก./ชม.) |
| พลังงานติดตั้งรวม | 500กิโลวัตต์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจมาตรฐานเพื่อการส่งออก |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเคลือบท่อ |
|---|---|
| ระดับความสะอาด | >=SA2.5 |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
| ชั้นเคลือบ | ผนังท่อภายในและภายนอก |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจมาตรฐานเพื่อการส่งออก |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเคลือบท่อ |
|---|---|
| สะอาดระดับ | > = sa2.5 |
| ชั้นเคลือบ | ผนังท่อภายในและภายนอก |
| การเคลือบ | การเคลือบผิวเป็นผง |
| Packaging Details | Standard Package For Export |
| แอปพลิเคชัน | ใช้สำหรับท่อระบายน้ำและระบายน้ำในเมือง |
|---|---|
| ใช้กับ | ท่อฉนวนที่ยืดหยุ่นและฉนวนกันความร้อนที่มีความยืดหยุ่น |
| พลัง | 260KG |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุมาตรฐาน |
| Pipe Diameter Range | 20mm-1200mm |
|---|---|
| Place | Indoor |
| Overall Dimension | 25m*5m*3m |
| Work Pipe Material | Carbon Steel |
| Power Supply | 380V/50Hz |