| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
|---|---|
| ประเภทวิธีการ | อัตโนมัติ |
| การรักษาพื้นผิว | ยิงระเบิด |
| ความหนาของผงอีพอกซี | มากกว่า 170 ไมโครเมตร |
| กำลังทั้งหมด | 900กิโลวัตต์ |
| การรับประกัน | 10 ปี |
|---|---|
| สี | สีฟ้า |
| ชั้นเคลือบ | 3 ชั้น (FBE, กาว, PE) |
| น้ำหนักรวม | ≤2T |
| รูปแบบสินค้า | 3LPE-PP-3 |
| การจำแนกประเภท MPa | ท่อแรงดันปานกลาง |
|---|---|
| การจำแนกอุณหภูมิ | ท่อทนอุณหภูมิสูง |
| มาตรฐาน | ASTM, GB, DIN |
| ประเภทวิธีการ | อัตโนมัติ |
| กว้าง | 57-325MM |
| การใช้งาน | การทำท่อเคลือบ 3lpe |
|---|---|
| การจำแนกอุณหภูมิ | ท่อทนอุณหภูมิสูง |
| มาตรฐาน | ASTM, GB, DIN |
| ความหนาของการเคลือบ | 3.5มม |
| กว้าง | 57-325MM |
| Rocessing Capacity | 159mm |
|---|---|
| Production Line Speed | 5 - 15 meters per minute |
| Transmission System Power | 4KW |
| Coating Type | 3-Layer Polyethylene Coating |
| Elbow Angle | 15-90 Degrees |
| Transmission System Power | 4KW |
|---|---|
| Application | Oil and gas transportation |
| Processing Capacity | 170mm |
| Temperature | 0-30℃ |
| Color | Black |
| วิธีการสอบเทียบ | การสอบเทียบสุญญากาศ |
|---|---|
| วัสดุของกระบอก | 38CrMoAlA |
| ช่วงท่อ | 110-2000 มม. |
| วิธีการเย็น | การเย็นด้วยน้ํา |
| ขอบเขตการผลิต | สายผลิตภัณฑ์ |
| ประเภทเครื่องอัดรีด | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| การใช้ท่อ | ช่วงก่อนเกิดโรค |
| วัสดุเพลา | 40cr |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามสถานการณ์จริง |
| เวลาการส่งมอบ | 2 เดือน |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| ความเร็ว | 6m-10m/นาที |
| รายละเอียด | 1200.00CM * 1,000.00 ซม. * 1,000.00 ซม. |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| Product Type | Plastic Pipe |
|---|---|
| Pipe colour | Black ,Yellow (The color can be customized) |
| Mian Extruder | SJ-75/33,SJ-90/33,SJ-120/33,SJ-150/33 |
| Materials for production | polyethylene,ie HDPE pellets |
| Control System | Siemens |