| ประเภทสินค้า | เครื่องเคลือบท่อ |
|---|---|
| สะอาดระดับ | > = sa2.5 |
| ชั้นเคลือบ | ผนังท่อภายในและภายนอก |
| การเคลือบ | การเคลือบผิวเป็นผง |
| Packaging Details | Standard Package For Export |
| ประเภท | สายการผลิตเคลือบ |
|---|---|
| เกรดการรักษาพื้นผิว | ≥SA2.5 |
| พื้นผิว | เหล็ก |
| โครงสร้างการเคลือบ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| รหัส Hs | 8477209000 |
| Rocessing Capacity | 159mm |
|---|---|
| Production Line Speed | 5 - 15 meters per minute |
| Transmission System Power | 4KW |
| Coating Type | 3-Layer Polyethylene Coating |
| Elbow Angle | 15-90 Degrees |
| ความสามารถในการผลิต | 1,000-1500 ม./ชม |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380V/50เฮิร์ต |
| วัสดุท่อด้านใน | เหล็ก/HDPE/PEX |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| วัสดุเสื้อนอก | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| รุ่น | HY-3LPE |
|---|---|
| ความยาวทั้งหมด | 80 ม |
| น้ำหนักรวม | ≤2T |
| ช่วงการผลิต | 170มม |
| วิธีการทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
| Application | Produce District Heat Distribution Pipe |
|---|---|
| โครงสร้างท่อ | หลอดแปรรูปเหล็ก-พอลิอุเรธานฟอง-HDPE Casing |
| Loading Way | Vacuum Automatic Feeding |
| การใช้ท่อ | ฉนวน PU เบื้องต้น |
| การขจัดภาระของชั้นวางท่อ | 20# ช่องเหล็กสองแถว |
| การจำแนกประเภท MPa | ท่อแรงดันปานกลาง |
|---|---|
| การจำแนกอุณหภูมิ | ท่อทนอุณหภูมิสูง |
| มาตรฐาน | ASTM, GB, DIN |
| ประเภทวิธีการ | อัตโนมัติ |
| กว้าง | 57-325MM |
| การใช้งาน | การทำท่อเคลือบ 3lpe |
|---|---|
| การจำแนกอุณหภูมิ | ท่อทนอุณหภูมิสูง |
| มาตรฐาน | ASTM, GB, DIN |
| ความหนาของการเคลือบ | 3.5มม |
| กว้าง | 57-325MM |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับการผลิตปลอกหุ้มท่อแบบมีฉนวนหุ้มล่วงหน้า |
| รายละเอียด | 110-2200 มม. |
| วัสดุแท้ | PE |
| วิธีการสอบเทียบ | การปรับปรุงความเย็นด้วยการฉีดน้ําและระบายความเย็น |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 1,000.00 ซม. * 220.00cm * 180.00cm |
|---|---|
| น้ำหนักรวมบรรจุภัณฑ์ | 3000.000กก |
| พื้นผิว | เหล็ก |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจมาตรฐานเพื่อการส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |