| พิมพ์ | สายการผลิตต่อต้านการกัดกร่อน 3LPE |
|---|---|
| พื้นผิว | เหล็ก |
| วัสดุเคลือบ | ผงอีพอกซี, กาว, โพลีเอทิลีน |
| เกรดการรักษาพื้นผิว | ≥SA2.5 |
| กำลังการประมวลผล | 250㎡/h |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิวท่อ | ไม่น้อยกว่า SA 2.5 |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| วัสดุเคลือบ | โพลีเอทิลีน, โพรพิลีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | การบรรทุกตู้คอนเทนเนอร์การขนส่งทางทะเล |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| วัสดุเคลือบ | ผงอิพ็อกซี, กาว, โพลีเอทิลีน |
| โครงสร้างการเคลือบ | เอฟบีอี, 2lpe, 3lpe |
| ข้อมูลจำเพาะ | 50-4200 มม. |
| พื้นผิว | เหล็ก |
| วัสดุ | polypropylene pp |
|---|---|
| ความเร็ว | 1 - 8 เมตร/นาที |
| ความหนาของอีพ็อกซี่ | มากกว่า 190 อืม |
| ความหนาของโฆษณา | 150 - 270 อืม |
| ความหนาของพีพี | 2 - 5 มม |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO, RoHS |
| พื้นผิว | เหล็ก |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การระเบิด | >2.5A |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การระเบิด | >2.5A |
| แพคเกจการขนส่ง | ฟิล์มพลาสติกและพาเลทไม้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การระเบิด | >2.5A |
| แพคเกจการขนส่ง | ฟิล์มพลาสติกและพาเลทไม้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การระเบิด | >2.5A |
| แพคเกจการขนส่ง | ฟิล์มพลาสติกและพาเลทไม้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การระเบิด | >2.5A |
| แพคเกจการขนส่ง | ฟิล์มพลาสติกและพาเลทไม้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามคำสั่ง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 45-60 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,D/A,D/P,T/T |
| สามารถในการผลิต | 30 หน่วย/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Qingdao, Huashida |