| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การระเบิด | >2.5A |
| แพคเกจการขนส่ง | ฟิล์มพลาสติกและพาเลทไม้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| พื้นผิว | เหล็ก |
|---|---|
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 325 มม.-1220 มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิล์มพลาสติกและพาเลทไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| โครงสร้างการเคลือบ | เอฟบีอี, 2lpe, 3lpe |
| เกรดการรักษาพื้นผิว | ≥SA2.5 |
| วิธีการให้ความร้อน | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 50-4200 มม. |
| โครงสร้างการเคลือบ | อีพ็อกซี่+กาว+พีอี |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | sa2.5 |
| วิธีการให้ความร้อน | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ |
| ประเภทการเคลือบ | การเคลือบภายนอก |
| การใช้งาน | การทำลายและการต่อต้าน |
| ประเภทการเคลือบ | โพลีเอทิลีน 3 ชั้น (3LPE) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของวัสดุ | ท่อเหล็ก |
| การระเบิด | >2.5A |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | การเชื่อม |
| ต้นทาง | จีน |
| บริการหลังการขาย | ทั้งชีวิต |
|---|---|
| การรับประกัน | 6-12 เดือน |
| พิมพ์ | สายการผลิตการเคลือบ |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
| พื้นผิว | เหล็ก |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| ชั้นเคลือบ | ท่อภายในและภายนอก |
| วิธีการใช้ปืนฉีด | ปืนพ่นสีไฟฟ้าสถิตแรงดันสูง |
| พิมพ์ | สายการผลิตการเคลือบ |
| วิธีการให้ความร้อน | ระบบทำความร้อนความถี่ปานกลาง |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ผู้ผลิต | ชิงเต่า Huashida เครื่องจักร Co., Ltd. |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเคลือบท่อ |
|---|---|
| ระดับความสะอาด | >=SA2.5 |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
| ชั้นเคลือบ | ผนังท่อภายในและภายนอก |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจมาตรฐานเพื่อการส่งออก |
| พื้นผิว | เหล็ก |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ความจุ | 3000 กิโลวัตต์ |
| ข้อมูลจำเพาะ | 50 - 2173 มม |
| ความเร็ว | 1-6m/min |