| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| วัสดุเคลือบ | ผงอิพ็อกซี, กาว, โพลีเอทิลีน |
| โครงสร้างการเคลือบ | เอฟบีอี, 2lpe, 3lpe |
| ข้อมูลจำเพาะ | 159-4200 มม |
| พื้นผิว | เหล็ก |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| วัสดุเคลือบ | ผงอิพ็อกซี, กาว, โพลีเอทิลีน |
| โครงสร้างการเคลือบ | เอฟบีอี, 2lpe, 3lpe |
| ข้อมูลจำเพาะ | 50-4200 มม. |
| พื้นผิว | เหล็ก |
| ความสะอาด | ความสะอาดสูง |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ป้องกันสนิม / การกัดกร่อน |
| ยิงระเบิด | ภายนอก, ผนังท่อด้านใน |
| ระดับการทำความสะอาด | sa2.5 |
| การทำงาน | การระเบิดของท่อเหล็ก |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| วัสดุเคลือบ | ผงอิพ็อกซี, กาว, โพลีเอทิลีน |
| โครงสร้างการเคลือบ | เอฟบีอี, 2lpe, 3lpe |
| ข้อมูลจำเพาะ | 50-4200 มม. |
| พื้นผิว | เหล็ก |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| วัสดุเคลือบ | ผงอิพ็อกซี, กาว, โพลีเอทิลีน |
| โครงสร้างการเคลือบ | เอฟบีอี, 2lpe, 3lpe |
| ข้อมูลจำเพาะ | 50-4200 มม. |
| พื้นผิว | เหล็ก |
| ชั้นเคลือบ | ผนังท่อภายในและภายนอก |
|---|---|
| การทำงาน | การระเบิดของท่อเหล็ก |
| วิธีการดำเนินงาน | อัตโนมัติ |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| น้ำหล่อเย็น | ≤15℃,0.15-0.2MPa,0.5m³/นาที |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
|---|---|
| พื้นผิว | ≥SA2.5 |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| วัสดุ | อีพ็อกซี่ |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO |
| ท่อ | 159-4200 มม |
| รุ่นเคลือบ PE | ห่อ |
| การระเบิด | >2.5A |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO |
| ท่อ | 159-4200 มม |
| รุ่นเคลือบ PE | ห่อ |
| การระเบิด | >2.5A |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO |
| ท่อ | 159-4200 มม |
| รุ่นเคลือบ PE | ห่อ |
| การระเบิด | >2.5A |