| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO |
| ท่อ | 159-4200 มม |
| รุ่นเคลือบ PE | ห่อ |
| การระเบิด | >2.5A |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| วิธีการให้ความร้อน | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| พื้นผิว | ≥SA2.5 |
| ความสะอาด | ความสะอาดสูง |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ป้องกันสนิม / การกัดกร่อน |
| ยิงระเบิด | ภายนอก, ผนังท่อด้านใน |
| ระดับการทำความสะอาด | sa2.5 |
| การทำงาน | การระเบิดของท่อเหล็ก |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| โครงสร้างการเคลือบ | เอฟบีอี, 2lpe, 3lpe |
| ประเภทการเคลือบ | ภายใน,ภายนอก |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจมาตรฐานเพื่อการส่งออก |
| พิมพ์ | สายการผลิตการเคลือบ |
|---|---|
| โครงสร้างการเคลือบ | เอฟบีอี, 2lpe, 3lpe |
| ประเภทการเคลือบ | ภายใน,ภายนอก |
| การใช้งาน | การทำลายและการต่อต้าน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจมาตรฐานเพื่อการส่งออก |
| พิมพ์ | สายการผลิตการเคลือบ |
|---|---|
| พื้นผิว | เหล็ก |
| โครงสร้างการเคลือบ | เอฟบีอี, 2lpe, 3lpe |
| การใช้งาน | การทำลายและการต่อต้าน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจมาตรฐานเพื่อการส่งออก |
| พิมพ์ | สายการผลิตการเคลือบ |
|---|---|
| โครงสร้างการเคลือบ | เอฟบีอี, 2lpe, 3lpe |
| ประเภทการเคลือบ | ภายใน,ภายนอก |
| การใช้งาน | การทำลายและการต่อต้าน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจมาตรฐานเพื่อการส่งออก |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO |
| ท่อ | 159-4200 มม |
| รุ่นเคลือบ PE | ห่อ |
| การระเบิด | >2.5A |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO |
| ท่อ | 159-4200 มม |
| รุ่นเคลือบ PE | ห่อ |
| การระเบิด | >2.5A |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| การระเบิด | >2.5A |
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| มาตรฐาน | ASTM, GB, DIN |