| การรับประกัน | 6-12 เดือน |
|---|---|
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| หลอดขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง | 16/20/25/32/40/50/63/75/89/110 มม. |
| วัสดุ | อีพีดีเอ็ม/NBR/พีวีซี |
| การใช้งาน | น้ำยาป้องกันแอร์คูเปอร์ |
| แบบฟอร์มการเปิดตัว | ท่อและแผ่น |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ | สายการผลิตต่อเนื่องอัตโนมัติ |
| ผลงาน | นุ่ม ทนทานต่อการดัด ความเย็น ความร้อน กันน้ำ |
| สามารถใช้สำหรับ | ท่อแอร์ ฯลฯ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| วัสดุ | อีพีดีเอ็ม/NBR/พีวีซี |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | ตามความต้องการของลูกค้า |
| การใช้งาน | ท่อ, แผ่นกระดาน, ที่จับ, ปลอก, แถบปิดผนึก |
| การใช้งาน | การใช้งานผลิตภัณฑ์ที่หลากหลาย |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| วัสดุ | อีพีดีเอ็ม/NBR/พีวีซี |
|---|---|
| การใช้งาน | กันรอยแอร์,บอร์ด,มือจับ |
| วิธีการให้ความร้อน | ไฟฟ้าหรือก๊าซธรรมชาติ |
| จัดเตรียม | บริการแบบครบวงจร |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| วัสดุ | อีพีดีเอ็ม/NBR/พีวีซี |
|---|---|
| การใช้งาน | กันรอยแอร์,บอร์ด,แฮนด์, |
| โครงสร้าง | แนวนอน |
| ท่อ | เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน 12-108 มม. ความหนาของผนัง 6-30 มม |
| แผ่น | ความกว้าง 0-2000 มม. ความหนา 6-50 มม |
| หลอดเส้นผ่านศูนย์กลาง | 12-108มม |
|---|---|
| ความกว้างของแผ่นงาน | 0-2000มม |
| วิธีการให้ความร้อน | ไฟฟ้าหรือก๊าซธรรมชาติ |
| วัสดุ | อีพีดีเอ็ม/NBR/พีวีซี |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| หลอดเส้นผ่านศูนย์กลาง | 6-50มม |
| ความหนาของท่อ | 3-50MM |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO |
| Power | 380V/50Hz |
|---|---|
| Color | Customized |
| Material | Rubber Foam |
| Automation | Fully Automatic |
| Production Capacity | 500-1000kg/h |
| Power | 380V/50Hz |
|---|---|
| Color | Customized |
| Material | Rubber Foam |
| Automation | Fully Automatic |
| Production Capacity | 500-1000kg/h |
| Power | 380V/50Hz |
|---|---|
| Color | Customized |
| Material | Rubber Foam |
| Automation | Fully Automatic |
| Production Capacity | 500-1000kg/h |