| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุ | NBR/PVC/EPDM |
| พลัง | 3 เฟส 50Hz |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| ความกว้างของแผ่น | 500-1500มม |
|---|---|
| รายละเอียด | 1200.00CM * 230.00CM * 260.00CM |
| การใช้งาน | เครื่องปรับอากาศ Cooper Protector |
| โครงสร้าง | แนวนอน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความหนาของท่อ | 3-50MM |
|---|---|
| น้ําหนักรวมของแพคเกจ | 1,000.000กก |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| พลัง | 380V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| วัสดุ | โฟมยาง |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความสามารถในการผลิต | 500-1000กก./ชม |
| พลัง | 380V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| วัสดุ | โฟมยาง |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็ม |
| ความสามารถในการผลิต | 500-1000กก./ชม |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO |
|---|---|
| Customized | Customized |
| Structure | Horizontal |
| Tube Thickness | 3-50mm |
| ความกว้างของแผ่น | 500-1500มม |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO |
|---|---|
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| Structure | Horizontal |
| Tube Thickness | 3-50mm |
| ความกว้างของแผ่น | 500-1500มม |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| หลอดเส้นผ่านศูนย์กลาง | 6-50มม |
| ความหนาของท่อ | 3-50MM |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 90มม |
|---|---|
| ประเภทการประมวลผล | การอัดขึ้นรูป |
| พลังงานของมอเตอร์ | 55KW |
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| ความกว้างของแผ่น | 1000-2000มม |
| ประเภทการประมวลผล | การอัดขึ้นรูป |
|---|---|
| ความกว้างของแผ่น | 1000-2000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| วิธีการทําความร้อน | การทําความร้อนด้วยไฟฟ้า |
| วัสดุ | ยาง |