| Specification | pipe dia. 300-4200mm |
|---|---|
| Workshop Space | 100m X 24m |
| Coating Thickness | 150-800um |
| Output Speed | 0-6m/Min |
| Coating | Powder Coating |
| ตอนที่ 1 | สายการอัดขึ้นรูปฟิล์มพื้นฐาน |
|---|---|
| ตอนที่ 2 | เส้นเคลือบกาว (EVA) |
| ตอนที่ 3 | ปลอกหุ้มความร้อนเสริมเส้นใยสามชั้น |
| รหัส Hs | 847710900 |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การระเบิด | >2.5A |
| แพคเกจการขนส่ง | ฟิล์มพลาสติกและพาเลทไม้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| Material Processed | PE/PP |
|---|---|
| Type | Multi-Roll |
| Roller | Three |
| Computerized | Computerized |
| Part 1 | Basic Film Extrusion Line |
| Material Processed | PE/PP |
|---|---|
| Type | Multi-Roll |
| Roller | Three |
| Computerized | Computerized |
| Part 1 | Basic Film Extrusion Line |
| ระบบอัตโนมัติ | ระบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| เอชดีพีอี | 600kg/h |
| ความเร็วสูงสุด | 6 ม./นาที, 1.2 ม./นาที |
| รุ่น NO. | 200-600มม |
|---|---|
| วัสดุ | พีพี/พีพี |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| เอชดีพีอี | 600กก./ชม |
| ความเร็วสูงสุด | 6 ม./นาที, 1.2 ม./นาที |
| รุ่น NO. | รุ่น 120 |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| โครงสร้าง | แนวนอน |
| กำลังทั้งหมด | 400 kW |
|---|---|
| ความเร็วในการอัดรีด | 05.-5 |
| ความจุกก./ชม | 600 240 |
| ขนาด (ม.) | 32*16*6.0 |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามคำสั่ง |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การระเบิด | >2.5A |
| แพคเกจการขนส่ง | ฟิล์มพลาสติกและพาเลทไม้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |