| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การระเบิด | >2.5A |
| แพคเกจการขนส่ง | ฟิล์มพลาสติกและพาเลทไม้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| ระดับความสะอาด | ≥2.5 |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | น้ำมัน, ก๊าซธรรมชาติ, ท่อส่งน้ำ |
| วิธีการให้ความร้อน | ระบบทำความร้อนความถี่ปานกลาง |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| พลาสติกแปรรูป | วิชาพลศึกษา |
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| การระเบิด | >2.5A |
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| มาตรฐาน | ASTM, GB, DIN |
| การเคลือบ | การเคลือบผง |
|---|---|
| วิธีการพ่น 1 | สเปรย์ไฟฟ้าสถิต |
| วิธีสเปรย์ 2 | การเคลือบผนังด้านนอกภายในพร้อมกัน |
| รายละเอียด | 300-4200 มม. |
| อัตราการฟื้นตัวของผง | ≥98% |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
|---|---|
| การใช้ | การเชื่อมมือ |
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| ประเภท | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแยกประเภท |
| รายละเอียด | ISO9001:2008 |
| ความหนาของผลิตภัณฑ์ | 1.5-3มม |
| แบบฟอร์มการเปิดตัว | ท่อและแผ่น |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ | สายการผลิตต่อเนื่องอัตโนมัติ |
| ผลงาน | นุ่ม ทนทานต่อการดัด ความเย็น ความร้อน กันน้ำ |
| สามารถใช้สำหรับ | ท่อแอร์ ฯลฯ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |