| ความหนาของการเคลือบ | 1.8-2.7มม |
|---|---|
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ความยาวท่อ | 1-3 ม |
| ประเภทการเคลือบ | 3LPE (โพลีเอทิลีนสามชั้น) |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | Φ219-Φ1420มม |
| ความหนาของการเคลือบ | 1.5-3.7 มม |
|---|---|
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| การใช้งาน | การเคลือบท่อส่งน้ำมันและก๊าซ |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 4-48นิ้ว |
| รุ่น | เอบีซี-123 |
| วัสดุเคลือบผิว | ผงโพลีเอทิลีน |
|---|---|
| วัสดุกาว | อีพอกซีเรซิน |
| ประเภทเครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
| การใช้งาน | ท่อส่งน้ำมันและก๊าซ |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | φ60-φ1420มม |
| การใช้งาน | อุปกรณ์ฉีดพ่นฮาร์ดแวร์ |
|---|---|
| ประเภทวิธีการ | อัตโนมัติ |
| ความสามารถในการติดตั้ง | ประมาณ 1650 กิโลวัตต์ |
| วัสดุที่มีอยู่ | ผงเอฟบีอี |
| ความสามารถในการอัดรีด | 350กก./ชม |
| วัสดุ | พลาสติก |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | ความร้อนหดตัว |
| แอปพลิเคชัน | การเชื่อมต่อและการเชื่อมพลาสติก |
| กาว | อีวา |
| ชื่อ | ปลอกหดด้วยความร้อน |
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | การเชื่อม |
| สำหรับช่วงท่อ | 200-2200 มม. |
| การใช้งาน | ข้อต่อไปป์ไลน์ที่มีฉนวน |
| การใช้งาน | การปิดร่วมท่อ HDPE |
| แรงเฉือน | ≥120นิวตัน/ซม |
|---|---|
| ความหนาแน่นเฉพาะ | 0.935-0.96 รอบ/ซม.3 |
| ความแข็งแรงในการดึง | 20 เมกะปาสคาล |
| การยืดตัวที่จุดตัด | 350% |
| เวลาการส่งมอบ | 10 วันทำงาน |
| แรงเฉือน | ≥120นิวตัน/ซม |
|---|---|
| ความหนาแน่นเฉพาะ | 0.935-0.96 รอบ/ซม.3 |
| ความแข็งแรงในการดึง | 20 เมกะปาสคาล |
| การยืดตัวที่จุดตัด | 350% |
| เวลาการส่งมอบ | 10 วันทำงาน |
| กว้าง | 2500 มม |
|---|---|
| ความแข็งแรงในการดึง | 10 เมกะปาสคาล |
| อุณหภูมิการทํางาน | -55°C ถึง 125°C |
| รูปแบบส่วนข้าม | วงกลม |
| ความหนาของกาว | 0.8-2.0มม |
| Specification | pipe dia. 300-4200mm |
|---|---|
| Workshop Space | 100m X 24m |
| Coating Thickness | 150-800um |
| Output Speed | 0-6m/Min |
| Coating | Powder Coating |