| Anticorrosion | Internal &External |
|---|---|
| Coating Layers | 3 layers |
| Total Length | 80m |
| Connection Type | Welding |
| Pipe Surface Preparation | Shot Blasting |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | DN50-DN1600มม |
|---|---|
| ช่วงความหนาของการเคลือบ | 1.5mm-4.5mm |
| ความยาวทั้งหมด | 80 ม |
| การใช้งาน | ท่อส่งน้ำมันและก๊าซ |
| ความเร็วในการผลิต | 2-12ม./นาที |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| พื้นผิว | เหล็ก |
| โครงสร้างการเคลือบ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| ข้อมูลจำเพาะ | 50-4200 มม. |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| โครงสร้างการเคลือบ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| ประเภทการเคลือบ | ภายในภายนอก |
| การใช้ | การทำลายและการต่อต้าน |
| เกรดการรักษาพื้นผิว | ≥SA2.5 |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| วิธีการให้ความร้อน | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ |
| โครงสร้างการเคลือบ | เอฟบีอี, 2lpe, 3lpe |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO, RoHS, REACH |
| แรงเฉือน | ≥120นิวตัน/ซม |
|---|---|
| ความหนาแน่นเฉพาะ | 0.935-0.96 รอบ/ซม.3 |
| ความแข็งแรงในการดึง | 20 เมกะปาสคาล |
| การยืดตัวที่จุดตัด | 350% |
| เวลาการส่งมอบ | 10 วันทำงาน |
| อักขระ | การออกแบบที่กะทัดรัดน้ำหนักเบา |
|---|---|
| กระแสไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| มอเตอร์หลัก | เมตาโบของเยอรมัน |
| โวลเตชั่น | 220V-230V |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| สายผลิตภัณฑ์ | PE ฉนวนกันความร้อนแจ็คเก็ตท่อรีด, สายการอัดขึ้นรูป PE PP, สายการผลิตท่อเกลียวผนังโพรง PE กลวง PE |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | สายการผลิตแบบอัดรีดของท่อโพลีเอทิลีนโดยใช้วิธีการปรับขนาดสูญญากาศ |
| คู่ค้าวิจัย | มหาวิทยาลัย Tsinghua มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีเคมีกรุงปักกิ่งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีใต้จีน |
| พลังงานติดตั้ง | 630กิโลวัตต์ |
| ส่วนประกอบอุปกรณ์อัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว, หัวตาย, ถังสูญญากาศ, เครื่องลากออก, เครื่องตัดแบบไม่พัด, ระบบควบคุม, การปลด |
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
|---|---|
| ความกว้าง | เข้าถึงได้ถึง 8000 มม |
| วัสดุหลัก | PE, PP, สัตว์เลี้ยง, PVC, EVA ฯลฯ |
| ความหนา | 0.1-3.0มม |
| แอปพลิเคชัน | โรงบำบัดน้ำเสีย |
| ตอนที่ 1 | สายการอัดขึ้นรูปฟิล์มพื้นฐาน |
|---|---|
| ตอนที่ 2 | เส้นเคลือบกาว (EVA) |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |