| ประเภทการเคลือบอิเล็กโทรด | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| สี | ตามคำสั่ง |
| ขยายความยาว | 10-20มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| สี | ตามคำสั่ง |
|---|---|
| รายละเอียด | 10-20 กิโลกรัม /ม้วน |
| ประเภทแกนเชื่อมประเภท | พลาสติก |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| รูปแบบ | มือถือ |
|---|---|
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| รหัส Hs | 846880000 |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
|---|---|
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| การใช้งาน | การเคลือบข้อต่อสนาม |
| ประเภทและขนาด | โดยม้วนหรือตัดชิ้นส่วนที่สอดคล้องกับลูกค้า |
| ติดกาว | อีวา |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| กว้างของไม้ | 1.75mm-4.0mm |
|---|---|
| รุ่นเครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| เครื่องแปลงความถี่ | เอบีบี |
| กำลังการผลิต | 20กก./ชม |
| รหัส HS | 8477209000 |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
|---|---|
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| วัสดุ | พีพี/พีอี/พีวีซี |
| รายละเอียดการบรรจุ | 570*500*160 มม. |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| รายละเอียด | 570*500*160 มม. |
|---|---|
| แพ็คเกจการขนส่ง | กล่องโลหะผสม |
| น้ําหนัก | 4.8Kg |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องโลหะผสม |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |