| มอเตอร์หลัก | เมตาโบะเยอรมนี |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| การใช้ | การเชื่อมมือใช้ |
| กระแสไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| การประยุกต์ใช้ความร้อนแขนเสื้อ 1 | ท่อเกลียวผนังโพรงโพรง |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้ปลอกหุ้มความร้อน 2 | ท่อลูกฟูกเสริมเหล็ก |
| การประยุกต์ใช้ความร้อนแขนเสื้อ 3 | การปิดข้อต่อท่อ 3lpe |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| รายละเอียด | 600.00CM * 230.00CM * 220.00CM |
| ความหนาแขน | 0.5-3มม |
| รหัส Hs | 847710900 |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| รหัส Hs | 847710900 |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
|---|---|
| การใช้ | การเชื่อมมือ |
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| มอเตอร์หลัก | เมตาโบะเยอรมนี |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| การใช้ | การเชื่อมมือใช้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| การใช้ | Anticorrosion และซ่อมแซม |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | พีอีบอร์ด |
| ความกว้างแขน | 1000 มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| รายละเอียด | 600.00CM * 230.00CM * 220.00CM |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| รุ่น NO. | hj-30b |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | ความถี่ต่ำ |
| สไตล์ | แบบพกพา |
| วัสดุ | ลวดเชื่อม HDPE |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| รุ่น NO. | hj-30b |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | ความถี่ต่ำ |
| สไตล์ | แบบพกพา |
| วัสดุ | ลวดเชื่อม HDPE |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |