| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดท่อ |
|---|---|
| แปรรูปพลาสติก | วิชาพลศึกษา |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| Model | 1000mm |
|---|---|
| Product Type | PE Board |
| Board Layers | Multilayer |
| Screw | Single-screw |
| Automation | Automatic |
| Model NO. | 1000mm |
|---|---|
| Product Type | PE Board |
| Board Layers | Multilayer |
| Screw Type | Single-screw |
| Automation | Automatic |
| Production Capacity | 100-150m/h |
|---|---|
| Extruder | Single Screw Extruder |
| Pipe Diameter Range | Φ60-Φ1420mm |
| 3PE Anti-Corrosion Coating Machine,Epoxy Powder Spraying Machines,Environmentally-friendly | 2sets |
| Materials | Epoxy Powder |
| Packaging Details | Packing according to Machine |
|---|---|
| Delivery Time | come to an agreement in respect of the delivery time |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Huashida |
| Coating Thickness | 50-100mm |
|---|---|
| Capability | 3-4unit/H |
| Voltage | 220V/380V |
| Medium Temperature | ≤120°C (incidental Peak Value <140°C) |
| Spiral Conveyor Line | Solid Tire |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
|---|---|
| พื้นผิว | ≥SA2.5 |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| วัสดุ | อีพ็อกซี่ |
| การบํารุงผิว | โครเมียม |
|---|---|
| การใช้งาน | ข้อต่อการกัดกร่อนของท่อ |
| ความหนา | 2.0/2.5/3.5มม |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| การเชื่อมต่อ | การเชื่อม |
| ความหนาของการเคลือบ | 1.8-2.7มม |
|---|---|
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ความยาวท่อ | 1-3 ม |
| ประเภทการเคลือบ | 3LPE (โพลีเอทิลีนสามชั้น) |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | Φ219-Φ1420มม |