| ระบบอัตโนมัติ | ระบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| เอชดีพีอี | 600kg/h |
| ความเร็วสูงสุด | 6 ม./นาที, 1.2 ม./นาที |
| รุ่น NO. | hj-30b |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | ความถี่ต่ำ |
| รูปแบบ | แบบพกพา |
| วัสดุ | ลวดเชื่อม HDPE |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| พลาสติกแปรรูป | พีอี/พีพี |
|---|---|
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| โครงสร้างช่องสกรู | สกรูลึก |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| พลาสติกแปรรูป | พีอี/พีพี |
|---|---|
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| โครงสร้างช่องสกรู | สกรูลึก |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
|---|---|
| ความหนาของผลิตภัณฑ์ | 0.1-30 มม. |
| ความกว้างของสินค้า | สูงสุด 3000 มม. |
| ชั้นบอร์ด | แผ่นเดี่ยวและหลายชั้น |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้และพาเลท |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ใช้คอมพิวเตอร์ | ใช้คอมพิวเตอร์ |
| ความหนาแขน | 0.5-3 มม. |
| ตอนที่ 1 | สายการอัดขึ้นรูปฟิล์มพื้นฐาน |
| ตอนที่ 2 | เส้นเคลือบกาว (EVA) |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ใช้คอมพิวเตอร์ | ใช้คอมพิวเตอร์ |
| ความหนาแขน | 0.5-3 มม. |
| ตอนที่ 1 | สายการอัดขึ้นรูปฟิล์มพื้นฐาน |
| ตอนที่ 2 | เส้นเคลือบกาว (EVA) |
| ชั้นบอร์ด | หลายชั้น |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ความกว้าง | 800 มม. 1600 มม. |
| รหัส HS | 8477209000 |
| เอชดีพีอี | 600kg/h |
|---|---|
| วัสดุ | พีพี/พีอี |
| ข้อมูลจำเพาะ | 1,000.00 ซม. * 220.00cm * 180.00cm |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามคำสั่ง |
| โครงการแบบครบวงจร | ใช่ |
|---|---|
| โครงการตุรกี | จําหน่าย |
| คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์ | tpipe dia 508-1620 มม. |
| วัสดุเสื้อนอก | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| โครงสร้างท่อ | ท่อเหล็กแคริเออร์-โพลียูรีเทนโฟม-ปลอก HDPE |