| โวลเตชั่น | 220V/380V |
|---|---|
| วิธีการเย็น | การเย็นด้วยน้ํา |
| วัสดุแท้ | ท่อเหล็ก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พลังงานทั้งหมด | 120-300กิโลวัตต์ |
| โวลเตชั่น | 220V/380V |
|---|---|
| วิธีการเย็น | การเย็นด้วยน้ํา |
| วัสดุแท้ | ท่อเหล็ก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พลังงานทั้งหมด | 120-300กิโลวัตต์ |
| Coating Material | Polyethylene Powder |
|---|---|
| Pipe Material | Carbon steel, Stainless steel |
| Draft Fan | Air rate 12K m³, power 11Kw |
| Color | Blue |
| Operation Mode | Automatic |
| Usage | Making 3lpe Coating Pipe |
|---|---|
| Pipe End Shape | Bevel, Square, Round |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
| ป้องกันการกัดกร่อน | ภายในภายนอก |
| สภาพพฤติการณ์ | ภายใน |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| การใช้งาน | อุปกรณ์ฉีดพ่นฮาร์ดแวร์ |
|---|---|
| กว้างของท่อ | 200-1420มม. |
| ความสามารถในการอัดรีด | 350กก./ชม |
| ประเภทวิธีการ | อัตโนมัติ |
| แหล่งพลังงาน | ประมาณ 1650 กิโลวัตต์ |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ความหนาแขน | 0.5-3 มม. |
| ตอนที่ 1 | สายการอัดขึ้นรูปฟิล์มพื้นฐาน |
| ตอนที่ 2 | เส้นเคลือบกาว (EVA) |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ใช้คอมพิวเตอร์ | ใช้คอมพิวเตอร์ |
| ความหนาแขน | 0.5-3 มม. |
| ตอนที่ 1 | สายการอัดขึ้นรูปฟิล์มพื้นฐาน |
| ตอนที่ 2 | เส้นเคลือบกาว (EVA) |